LUẬT K28A

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.

Hà Nội nắng

Admin
    Admin
    Admin

Hà Nội nắng Empty Hà Nội nắng

Bài gửi  Admin Mon May 24, 2010 8:28 pm

Vừa ra Hà Nội sáng nay, về Quảng Trị ăn cưới Nga Linh mà không ai mang theo máy ảnh nên chưa có hình ảnh nào được phát len kịp thời cho các bạn.

Vậy là cu Linh đã cưới được vợ, chuyện khó thế mà cũng làm được, một lần nữa chúc mừng hắn!

Bác Lê Ngọ dạo này uống hơi kém, buổi chiều anh em vừa tắm biển xong vào làm hiệp ba có chút bác ấy đã chạy rồi.

Ba con ở Quảng Trị hứa hẹn hoành tráng nhưng chỉ có chú Việt với bác Ngọ có mặt, âu cũng là vì một số lý do có thể có và không.

Thương tội Lê Thuỷ chạy xe máy từ Đồng Hới vào, rồi chạy ra cuối chiều ...

Cảm ơn vì đã được gặp, được chia sẻ và được chờ đợi những ngày mới ... !

Hôm nay, vào Email của lớp, nhận thấy những điều rất vui, thế là từ khi lập ra nó đến giờ, đã có nhiều bạn bè tụ hội, được biết đến nhau và chia sẻ với nhau rất nhiều điều ...

Nhưng, nếu là những chuyện cười vui thì rất tốt, chúng ta tôn trọng những khoảng riêng tư rất hồn nhiên của một thời sinh viên để tiếp tục hành trình của mình, lỡ ai đó, nói những gì không hay lắm cho nhau nghe có thể làm tổn thương nhau, trong một không gian chung rất nhiều nhạy cảm này, thì cũng ...

Chúc các bạn luôn thành công và hướng về nhau!

Cảm ơn cả nhà!

Hôm nay: Sat May 11, 2024 5:18 pm